bình luận các cao thủ!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
CloudDRays
CloudDRays
Điểm : 31
Sở thích : phi bài,chơi game

bình luận các cao thủ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: bình luận các cao thủ!!!   bình luận các cao thủ!!! Empty28/2/2012, 21:07

chào các anh,em là mem mới ạh.em biết phi bài khoảg 1 năm trc nhưng mà hok có bài nên thấy là lụm phi chơi.hôm trc em lên google tìm hướng dẫn phi bài thì ra web này nên em vào xem.em thấy các anh nói ông Rick Smith Jr đứng thứ 1 nhưng mà em thấy ổng phi chính xác thấp wá,còn cái ông già gì bên Trung Quốc phi 10 phát trúng 10 mà lại mạnh nữa.ai có ý kiến ji xem hộ em chỗ này!!!

prettypyn9x
prettypyn9x
Điểm : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: bình luận các cao thủ!!!   bình luận các cao thủ!!! Empty29/2/2012, 12:51

CloudDRays đã viết:chào các anh,em là mem mới ạh.em biết phi bài khoảg 1 năm trc nhưng mà hok có bài nên thấy là lụm phi chơi.hôm trc em lên google tìm hướng dẫn phi bài thì ra web này nên em vào xem.em thấy các anh nói ông Rick Smith Jr đứng thứ 1 nhưng mà em thấy ổng phi chính xác thấp wá,còn cái ông già gì bên Trung Quốc phi 10 phát trúng 10 mà lại mạnh nữa.ai có ý kiến ji xem hộ em chỗ này!!!
10 cây đó để xếp nhích nhau chưa tới 4-5cm, bạn xem lá bài bao nhiêu cm, phi đại cũng trúng. mà bạn nói phi 10 lá trúng hết. bạn đưa mìh xem clip thử xem ?

CloudDRays
CloudDRays
Điểm : 31
Sở thích : phi bài,chơi game

Bài gửiTiêu đề: Re: bình luận các cao thủ!!!   bình luận các cao thủ!!! Empty29/2/2012, 19:22

https://phibai.forumvi.com/t380-topic

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bình luận các cao thủ!!!   bình luận các cao thủ!!! Empty

bình luận các cao thủ!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Bàn luận về các shop ảo thuật!